CHUYÊN CUNG CẤP CÁP MẠNG DINTEK GIÁ RẺ UY TÍN TẠI TPHCM CHUYÊN CUNG CẤP CÁP MẠNG DINTEK GIÁ RẺ UY TÍN TẠI TPHCM

Fiber patch cord 50/125um, Multi-mode

Giá : 310.000₫

–  Product Code: 2304-01003

–  Gía trên bao gồm giá VAT, phí giao hàng


Thông số sản phẩm

Fiber patch cord 50/125um, Multi-mode OM2, duplex, LC/LC, 3M, DINTEK, Taiwan

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Fiber patch cord 50/125um, Multi-mode”

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *